“ขอแสดงความยินดี นางสาวศุภพานี โพธิ์สุ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครพนม เข้ารับรางวัลครุฑทอง”
นางสาวศุภพานี โพธิ์สุ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครพนม เป็นผู้มีความสามารถและผลงานเป็นประโยชน์ต่อสังคมและประเทศชาติ สมควรยกย่องเป็นแบบอย่างที่ดี เชิดชูเกียรติเป็น ” บุคคลแห่งชาติ ” พุทธศักราช 2564
สาขาผู้ทำคุณประโยชน์ต่อสังคมดีเด่น
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2021/04/S__370991202.jpg)
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2021/04/S__370991216-1024x872.jpg)
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2021/04/170834-1-768x1024.jpg)
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2021/04/170833-1-768x1024.jpg)
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2021/04/170839-1024x784.jpg)