![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__6684933-1024x683.jpg)
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__6684935-1024x683.jpg)
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__6684936-1024x683.jpg)
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__6684937-1024x683.jpg)
![](https://www.nkpao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__6684938-1024x683.jpg)
วันที่ 4 มีนาคม 2565 องค์การบริการส่วนจังหวัดนครพนม โดยการนำของ น.ส.ศุภพานี โพธิ์สุ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครพนม จัดโครงการประชาคมแผนพัฒนาท้องถิ่น ครั้งที่ ๒ ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดนครพนม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ณ โรงแรมบลูโฮเทล เพื่อรับฟังความคิดเห็นของประชาชนในพื้นที่จังหวัดนครพนมสู่การจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่น